JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
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WATAALAM WA MAABARA AMBAO WALIOPATA PRP KABLA YA MFUMO WA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

HPRS KUANZA NA HAWANA USAJILI WA KUDUMU
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwakumbusha wahitimu
wote wa fani ya Maabara ambao wana usajili wa awali nje ya mfumo wa HPRS na
hawana usajili wa kudumu kuwa maandalizi ya mtihani Aprili 2024 yameanza.

Wataalam wote wa maabara ambao walipata usajili wa awali nje ya mfumo wa
HPRS (waliopata usajili awali kabla ya Oktoba mwaka 2021) wanatakiwa kutuma
taarifa zao kwa ajili ya kuingizwa kwenye mfumo wa usajili wa wataalam wa
Maabara ili waweze kufanya maombi ya mtihani wa usajili mwezi Aprili 2024

Wataalam wenye usajili wa kudumu au ambao walishepewa akaunti ya kuingia
kwenye mfumo wa HPRS na wakapata namba ya mtihani kupitia mfumo
hawatahusika na tangazo hili. Taarifa hizi ni kwa ajili ya maandalizi ya mtihani.

Mtaalam anayehusika na tangazo hili atume taarifa zake kwa ujumbe mfupi kwenda
namba 0734005777 KABLA YA TAREHE 28.02.2024 kama ilivyoainishwa hapa
chini

Neno “ACCOUNT YA HPRS KWA AJILI YA MAOMBI YA MTIHANI”
Majina yako

Barua pepe (e-mail) yako

Namba ya usajili wa awali (PRP)

Ngaza ya elimu ya Chuo
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OFISI YA MSAJILI HAITAKUWA NA WAKATI MWINGINE WA KUPOKEA
TAARIFA HIZI KWA AMBAO HAWATAZITUMA

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia utekelezaji mwema
ZOEZI HILI LITAFUNGWA TAREHE 28.02.2024

Imetolewa na
Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wafida
06.02.2024




